JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA
NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
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; MUHTASARI WA KIKAO CMT KILICHOFANYIKA
TAREHE 01.11.2021 KATIKA OFISI YA MKURUGENZI
‘ MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA
NJOMBE - MTWANGO




HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE

MUHTASARI WA KIKAO MAALUM CHA CMT KILICHOFANYIKA OFISI YA

MKURUGENZI MTENDAJI (W) LUNGUYA MTWANGO KWA TAREHE 01/11/2021

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

NA JINA CHEO

1 Ndugu Sharifa Nabalang’anya | Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya -
Mwenyekiti

2 Ndugu Tecla Sadala Mkuu wa ldara ya Utawala na Utumishi Halmashauri ya
Wilaya - Katibu

3 Ndugu John Sanga Mkuu wa Kitengo cha Ufugaji Nyuki Halmashauri ya
Wilaya

4 Ndugu Almachius Kalokola Afisa mapato Halmashauri ya Wilaya

b Ndugu Lukelo Mshaura Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA Halmashauri ya Wilaya

6 Ndugu Cassian Nkunga Mkuu wa ldara ya Maendeleo ya Jamii Halmashauri ya
Wilaya

¥ Ndugu Emmanuel Mnken Kaimu Afisa Usafirishaji Halmashauri ya Wilaya

8 Ndugu John Msawa Afisa Ardhi Halmashauri ya Wilaya

9 Adv. George Makacha Mkuu wa Kitengo cha Sheria Halmashauri ya Wilaya

10 Ndugu Sipher Mfalamagoha Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi Halmashauri
ya Wilaya

11 Ndugu Debora Nyamhanga Kny Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi
Halmashauri ya Wilaya

12 Ndugu Ahmad Maguo Mkuu wa Idara Kitengo cha ya Ardhi na Maliasili
Halmashauri

12 Ndugu Irene Ndendya Kny Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi Halmashauri ya

: Wilaya

13 Ndugu Thobias Mwandikile Kaimu Mkuu wa Manunuzi na Ugavi Halmashauri ya
Wilaya

14 Ndugu Ibrahim A. Fungo Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na
Ushirika Halmashauri ya Wilaya

15 Ndugu Anganile Daniel Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
Halmashauri ya Wilaya

16 Ndugu Fadhili Mungure Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi Halmashauri ya Wilaya

17 Dr. Suke Kubita Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya Halmashauri ya Wilaya

18 Ndugu Brown Mwatebela Kaimu Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
Halmashauri ya Wilaya

19 Ndugu Steward Vidoga Mratibu TASAF Halmashauri ya Wilaya

20 Ndugu Madiya Magesa Mkuu wa ldara ya Fedha na Biashara Halmashauri ya
Wilaya

21 Ndugu Sara J. Chiwangu Mthibiti Ubora wa Shule Halmashauri ya Wilaya

22 Ndugu Vitus Ndunguru Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani Halmashauri

ya Wilaya
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SEKRETARIETI

NA JINA CHEO
1 Ndugu Bonifasia Ndunguru Mwandishi wa Vikao (CC)
2 Ngugu Ester Mbogoni Mwandishi wa Vikao (CC)

Agenda za Kikao.

B D =

Kufungua Kikao

Kupokea Agenda

Mapokezi ya fedha za UVIKO 19
Mengineyo

Kufunga Kikao

MUHTASARI NO. 01/11/2021/2022 - 2021 KUFUNGUA KIKAO

1:1

1:2

1:3

1:4

Katibu kabla ya kumkaribisha Mwenyekiti kwa ajili ya ufuriguzi wa kikao
aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao na kuwajulisha kuwa akidi ya
Wajumbe imetimia na kuwa katika kikao hicho ni maalum kwa ajiili ya
kujadili mapokezi ya fedha za UVIKO 19.

Baada ya maelezo hayo Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili afungue kikao.

Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe kwenye kikao na kuwataka
kuchangia Agenda hiyo kwa umakini.

Mwenyekiti alifungua Kikao saa nne na dakika nusu (4:45) asububhi.

MUHTASARI NA. 02//11/2021/2022 — 2021 KUPOKEA AGENDA

241

Jumla ya Agenda tano ziliwasilishwa kwa wajumbe na kupokelewa kwa
ajili ya majadiliano.

MUHTASARI NA. 03/11/2021/2022 - MAPOKEZI YA FEDHA ZA UVIKON -19

311

Katika taarifa hiyo ilielezwa kuwa Halmashauri ya Wilaya imepokea kiasi
cha shilingi 650,000.00 za UVIKO 19 kwa ajili ya ujenzi wa Vyumba vya
madarasa na nyumba ya Mtumishi

llifahamishwa kuwa Idara ya Elimu Msingi imepokea fedha kiasi cha Tsh.
80,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa shule shikizi mbili (2), ambapo Shule
ya Msingi Itova na Shule ya Msingi Shikizi Tembeli kila Shule
imetengewa Kiasi cha Tshs. 40,000,000.00 na kwa upande wa ldara ya
Elimu Sekondari imepata fedha kiasi cha Tsh 480,000,000.00 kwa ajili ya
ujenzi wa vyumba vya madarasa ishirini (24) ambapo kila chumba cha
darasa kimekadiriwa shilingl milioni 20,000/=.

2




F
|

35153 Pia kwa upande wa Idara ya Afya ilipokea kiasi cha Tsh. 90,000,000.00
kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya watumishi (3 in 1) katika Zahanati ya
Ninga .

3:1:4 Katika taarifa hiyo ilielezwa kuwa utaratibu wa Force account utatumika
katika matumizi ya fedha hizo..

145 Baada ya maelezo hayo taarifa ilipokelewa na kujadiliwa.

3:2 MAJADILIANO

iz Wajumbe waliridhia taarifa ya mapokezi ya shilingi 650,000,000/=

MUHTASARI NA. 04/10/2020 — 2021 MENGINEYO

4:1 Hapakuwa na Mengineyo mezani kwa Mwenyekiti.

MUHTASARI NA. 05/10/2020 — 2021 KUFUNGA KIKAO

9:1 Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushirikiano wao kwenye kikao
hicho na michango yote ya mawazo.

5.2 Mwenyekiti alifunga kikao saa 6.05 Mchana.
UMETHIBITISHWA
KATIBU MWENYEKITI
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